ไฟว์สตาร์ โปรดักชั่น พร้อมด้วยญาติสนิทมิตรสหายจากภาพยนตร์ “พี่นาค 2” ทำบุญผ้าป่าสามัคคีสบทบทุนร่วมสร้างศาลาทำบุญหลังใหม่ และบูรณะโบสถ์เก่าให้เป็นวิหาร ณ วัดปลักไม้ลาย จ.นครปฐม เนื่องจากวัดแห่งนี้เป็นสถานที่หลักที่ใช้ในการถ่ายทำภาพยนตร์ พี่นาค ทั้งสองภาค นำขบวนความดีโดยผู้บริหารจาก บริษัท ไฟว์สตาร์ โปรดักชั่น จำกัด โดย คุณอภิรดี เอี่ยมพึ่งพร (กรรมการผู้จัดการ) และผู้กำกับภาพยนตร์โดย ไมค์-ภณธฤต โชติกฤษฎาโสภณ พร้อมด้วยเหล่านักแสดงนำ อาทิ ปอนด์-คุณพัทธ์ พิเชษฐ์วรวุฒิ, ต้า-อธิวัตน์ แสงเทียน, ปิ๊ง-กันตพัฒน์ เกษมสันต์ ณ อยุธยา, ตูน-อติรุจ แสงเทียน, ฟลุ๊ค-พิสิษฐ์ นิมิตสมานจิตต์ และ คริสเตียน จุราพร บอส
![](http://www.fivestarproduction.co.th/wp-content/uploads/88265861_2590872387901040_3749522559830327296_o.jpg)
ความเห็นล่าสุด